Thông báo về việc nick thành viên không tồn tại hoặc login không được

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Admin

Administrator
Tường Lâm[/URL] , vì data forum bị lỗi phải làm lại từ đầu nên data củ đã mất hết zopo có giải thích phía trên, mong bạn thông cảm ! Hiện tại forum phải phát triển lại từ đầu nên rất mong sự ủng hộ của tất cả các ACE thành viên mới và củ !

zopo

Administrator
Thành viên BQT
[QUOTE="moduc_club, post: 0]sao nick em không đăng nhập được mà chỉ được trả lời trích dẫn thôi nên không thể tạo chủ đề mới.admin xem giùm ...nick củ thì không đăng nhập được nên lập nick mới nầy.[/QUOTE]

chụp lại cái hình xem nó báo như thế nào mà không tạo được chủ đề mới nha bạn ?

zopo

Administrator
Thành viên BQT
[QUOTE="moduc_club, post: 0]vô trang chủ để đăng nhập nhưng chỉ gỏ được tên đăng nhập thôi qua tab gỏ mật khẩu thì không gỏ được mật khẩu.muốn viết bài phải kiếm cái topic nào có sẵn bấm trả lời trích dẫn mới gỏ được tên đăng nhập và mật khẩu để đăng nhập 4r và viết bài còn đăng nhập trực tiếp từ fourm sẽ không gỏ được ô mật khẩu chỉ cho gỏ được tên đăng nhập mà thôi.[/QUOTE]

Cho cái hình đi anh, chứ test 4 hay 5 cái nick khác nhau đều ok hết mà.

Phuc678

Junior Member
Ad set lại nick Vip tinhdml dùm em . Tạo nick clone vào chủ đề nào cũng phải trả lời mới thấy links hơi rắc rối , inbox dùm em pass luôn nha ad . Cá nhân mình đã học hỏi được rất nhiều từ from và luôn mong from ngày càng phát triển mạnh hơn nữa ...

zopo

Administrator
Thành viên BQT
[QUOTE="Phuc678, post: 44180]Ad set lại nick Vip tinhdml dùm em . Tạo nick clone vào chủ đề nào cũng phải trả lời mới thấy links hơi rắc rối , inbox dùm em pass luôn nha ad . Cá nhân mình đã học hỏi được rất nhiều từ from và luôn mong from ngày càng phát triển mạnh hơn nữa ...[/QUOTE]

nick vip vẫn phải trả lời để thấy link nha bạn. Bạn muốn set nick nào là nick vip vùi lòng tự tạo nick xong pm qua cho mình, mình sẽ set cho bạn.

ThanhNgocHuyen

Super Moderator
Thành viên BQT
[QUOTE="Đỗ Đức Vũ ™, post: 0]admin set cho e vé với nic gì cũng được ạ tham gia năm 2010 mà bây giờ lại tạo lại nic mới[/QUOTE]

Thế anh muốn màu gì :D
Chào mừng anh gia nhập lại diễn đàn,diễn đàn đang phát triển để giống xưa,hi vọng anh tham gia giúp sức

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.