Thông báo về việc nick thành viên không tồn tại hoặc login không được

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
[QUOTE="dinhtrungmobile, post: 26520]vip sang_ld một thời làm mưa làm gió xóm nhà lá, h về nhà mới, cố gắng phát huy nhé sang lột đồ ha ha[/QUOTE]
chú cứ nói quá củng sẻ cố gắng phát huy thoi kakaka

Mr-Trang

Junior Member
[QUOTE="Hoàng Gia Bảo, post: 26563]:3.jpg: ..........................trắng tinh[/QUOTE]

Đen dậy nó mới đẹp BB :14.jpg:
WELLCOME BACK
NEW VERSION, NEW STYLE, NEW MODEL

zopo

Administrator
Thành viên BQT
[QUOTE="Mobile Service, post: 26590]mình phải tạo nick mới nek ...kkk mới toanh luôn[/QUOTE]

Nick mới sướng chứ sao em :14.jpg:

Vũ US

<font color=FF6600><b>VIP</b></font>
Hên nick k trùng với ai mắc công nhờ xoá, có tiệc offline thì e vào đăng ký nhé:14.jpg:

dinhtrungmobile

<font color=green><b>Moderator</b></font>
chào ông anh bự to he he[QUOTE="Vũ US, post: 26634]Hên nick k trùng với ai mắc công nhờ xoá, có tiệc offline thì e vào đăng ký nhé:14.jpg:[/QUOTE]

zopo

Administrator
Thành viên BQT
[QUOTE="Phương Mỹ®, post: 26652]vào thấy mới toanh luôn , giờ thì 2007 cũng như 2015 nhé :6.jpg:[/QUOTE]

Có phai phương mỹ chi hông ta :45.jpg:

Hoàng Thiên™

<font color=FF6600><b>VIP</b></font>
Ngày xưa em là Mod zopo, sau một thời gian em xin nghỉ và là VIP vĩnh viễn. Hiện tại em không làm về Mobile nhưng vẫn thường ghé thăm diễn đàn, theo dõi hoạt động ACE. Em không cần được set gì cả, chỉ mong diễn đàn mình ngày càng phát triển và trở thành sân chơi mobile top 1 Việt Nam.

Apple ServiceS

<font color=green><b>Moderator</b></font>
zopo set nick mod cho mình nhé...và đổi tên cho mình thành Apple ServiceS nhé .mong sân chơi mới tốt hơn

zopo

Administrator
Thành viên BQT
[QUOTE="Apple ServiceS, post: 26885]zopo set nick mod cho mình nhé...và đổi tên cho mình thành Apple ServiceS nhé .mong sân chơi mới tốt hơn

[/QUOTE]

Mong các bạn luôn cố gắng hết mình để zopo.vn ngày càng phát triển.

zopo

Administrator
Thành viên BQT
[QUOTE="toilatoi142001, post: 26890]giờ mới vào được :D
gần 600 bài viết giờ còn có nhiêu đây :8.jpg:[/QUOTE]

Vậy là vui rồi :D

zopo

Administrator
Thành viên BQT
[QUOTE="tinhdml1, post: 26937]Nick cũ tinhdml không login dc , adm xem lại dùm thanks , chúc froum ngày càng phát triển[/QUOTE]

pass nick tinhdml được send vào tin nhắn tinhdml1 nha bạn.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.